Welcome

2021 tháng 9

Cứ đi rồi sẽ cảm nhận Các Má vẫn còn vất vả lắm Các em sinh viên UPES tràn đầy nhiệt huyết lắm

2021-09-14 0 Bình luận

Cứ đi rồi sẽ cảm nhận❤???? Các Má vẫn còn vất vả lắm?! Các em sinh viên UPES tràn đầy nhiệt huyết lắm?. p/s: lần đầu tiên thăm "xã nhà"?
Ở quãng đời sinh viên mỗi khi hè về lại cuốn vào việc thi đấu kiếm tiền để trang trãi cuộc sống năm nhất về thi đấu Bình Thuận năm 2 Ngân Hà

2021-09-14 0 Bình luận

Ở quãng đời sinh viên mỗi khi hè về lại cuốn vào việc thi đấu kiếm tiền để trang trãi cuộc sống: năm nhất về thi đấu Bình Thuận, năm 2 Ngân Hàng Đông Á, năm 3 Đá Mỹ Nghệ, năm 4 CLB TP HCM chính vì vậy
Ở cái chốn xô bồ của đất Sài Gòn luôn làm cho con người cảm thấy ngột ngạt trong cuộc sống mưu sinh để rồi thoáng quên đi cảm giác mất mát

2021-09-13 0 Bình luận

Ở cái chốn xô bồ của đất Sài Gòn luôn làm cho con người cảm thấy ngột ngạt trong cuộc sống mưu sinh, để rồi thoáng quên đi cảm giác mất mát. 100 ngày rồi đó ư? 100 ngày học cách đối diện, và cũng tron
Luôn đi tìm kiếm những gì xa xôi mà lại quên rằng Quê nhà mình đẹp lắm

2021-09-13 0 Bình luận

Luôn đi tìm kiếm những gì xa xôi, mà lại quên rằng: Quê nhà mình đẹp lắm??????⚘???????☘????
Sống với đam mê đem đến cho bạn nhiều cảm hứng 1 trận đấu sẽ đưa bạn qua nhiều cung bậc cảm xúc để rồi bạn sẽ cảm nhận sự lựa chọn của mình

2021-09-12 0 Bình luận

Sống với đam mê đem đến cho bạn nhiều cảm hứng, 1 trận đấu sẽ đưa bạn qua nhiều cung bậc cảm xúc, để rồi bạn sẽ cảm nhận sự lựa chọn của mình dù nó không quá hoàn hảo, nhưng đó là sự lựa chọn đúng, 1
Tưng bừng Lễ khai giảng Trường ĐHSP TDTT TP HCM năm học 2017 2018

2021-09-12 0 Bình luận

Tưng bừng Lễ khai giảng ???? Trường ĐHSP TDTT TP HCM năm học 2017-2018. Kính chúc quý Thầy Cô, các bạn sinh viên hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ giảng dạy?⚽⚾???????? học tập ✏???? trong năm học mới.
Sơn hoa văn tường có phải là sự lựa chọn tốt nhất cho không gian sống hiện đại hay không?
Sơn hoa văn tường có phải là sự lựa chọn tốt nhất cho không gian sống hiện đại hay không?

2021-09-11 0 Bình luận

Trong số chúng ta, ai cũng mong muốn được điểm tô, trang hoàng không gian sống nhà mình. Tuy việc làm này cần có sự tính toán, tìm hiểu kỹ lưỡng để đảm bảo không gian sống ngày càng tăng cao về tính t
Ở quê Tía có thói quen ngủ trưa dậy uống tách trà nóng

2021-09-11 0 Bình luận

Ở quê Tía có thói quen ngủ trưa dậy uống tách trà nóng? , bây chở Tía lại quán Khánh Casa uống trà?? nhe. Móoa ơi! quá hớp ???
Các bạn đã biết học cách đối diện để mau quên đi thất bại

2021-09-11 0 Bình luận

Các bạn đã biết học cách đối diện để mau quên đi thất bại. Và hôm nay sự trở lại của các bạn thật ấn tượng. Một lần nữa Tôi muốn nói rằng: các bạn đã trưởng thành qua từng ngày, từng trận đấu. Love yo
Cảm ơn các em U19 Becamex Bình Dương đã tặng các Anh của đội bóng UPES những cú tát hữu ích để các Anh tỉnh lại sau tháng ngày mơ hoa

2021-09-10 0 Bình luận

Cảm ơn các em U19 Becamex Bình Dương đã tặng các Anh của đội bóng UPES những "cú tát hữu ích" để các Anh tỉnh lại sau tháng ngày mơ hoa ???????. Cảm ơn Anh Trần Minh Chiến đã tạo điều kiện cho các em
25 10 2009 25 10 2017 Tròn 8 năm ngày 2 đứa cùng tung cánh

2021-09-10 0 Bình luận

25/10/2009⏩25/10/2017 Tròn 8 năm ngày 2 đứa cùng tung cánh ????? P/s: thời gian qua nhanh 8 năm trời như 1 cái chớp mắt ?
Một không khí náo nhiệt những giây phút nghẹt thở để rồi sau đó vỡ òa trong niềm vui tột độ

2021-09-09 0 Bình luận

Một không khí náo nhiệt ???, những giây phút nghẹt thở để rồi sau đó vỡ òa trong niềm vui tột độ⬆⬆??. Quá nhiều cảm xúc trong giải đấu năm nay của các chàng trai ⚽ UPES.Love you, my boys ?❤??
Qua Long Xuyên đến Vĩnh Long Cần Thơ

2021-09-08 0 Bình luận

Qua Long Xuyên đến Vĩnh Long, Cần Thơ ???
Lịch diễn tiếp theo của Ú Ca Nguyễn Đình Vũ nhé các FC iu dấu

2021-09-06 0 Bình luận

Lịch diễn tiếp theo của Ú Ca Nguyễn Đình Vũ nhé các FC iu dấu : - Tối nay 21.6 : Sân Vận Động Trường Út - Tuy Phước - Bình Định - 23.6 : Bình Chánh ( Gần Chợ ) - 24.6 : Dầu Giây - Đồng Nai - 25.6
Lấy hết can đảm để up video này lên cho các chị em da đang bị mụn có thêm niềm tin chữa mụn

2021-09-06 0 Bình luận

Lấy hết can đảm để up video này lên cho các chị em da đang bị mụn có thêm niềm tin chữa mụn. Hằng tin rằng chị em phụ nữ ít ai để tình trạng mụn như Hằng đi bán mỹ phẩm. Đó là một điều khiến Hằng tự
ĐÃ XONG Mẫu cho CD đầu tay của 2 đứa ạ Ngọc Liên Bùi

2021-09-05 0 Bình luận

?? ĐÃ XONG.....Mẫu cho CD đầu tay của 2 đứa ạ Ngọc Liên Bùi...? -Còn vài ngày nữa thôi là sẽ chính thức có CD hoàn thiện để TẶNG cả nhà rùi...? nín thở...hồi hộp...!!!zzzz ? CÒN AI CHƯA ĐĂNG KÝ
Nói thật là NGÓNG hơn cả NGÓNG MẸ VỀ CHỢ

2021-09-05 0 Bình luận

? Nói thật là NGÓNG hơn cả NGÓNG MẸ VỀ CHỢ....??? -Nào là chờ Gmail báo từng bản thu mix xong hoàn chỉnh -Nào là chờ mẫu vỏ CD để duyệt -Nào là chờ Mix nhạc những bài cuối cùng -Nào là ch
Bật mí địa chỉ mua lọ thủy tinh tinh tế, đẳng cấp 
Bật mí địa chỉ mua lọ thủy tinh tinh tế, đẳng cấp 

2021-09-04 0 Bình luận

Ngày nay việc khách hàng lựa chọn sản phẩm thuỷ tinh để phục vụ nhu cầu sử dụng của ngày một tăng cao. Các mẫu sản phẩm lọ thủy tinh với thiết kế tinh tế, sang trọng rất đáng để bạn quan tâm và sử dụn
Nhiều khách inbox em hỏi sao dạo này ko làm combo Singapore huhu thực sự là e quay cuồng với combo Thái luôn ý nên ko có thời gian post

2021-09-04 0 Bình luận

Nhiều khách inbox em hỏi sao dạo này ko làm combo Singapore huhu thực sự là e quay cuồng với combo Thái luôn ý nên ko có thời gian post ? giờ em thả thính khách 1 chút nhẹ combo Singapore tháng 10 chỉ
Địa chỉ cung cấp seal niêm phong nhựa chất lượng
Địa chỉ cung cấp seal niêm phong nhựa chất lượng

2021-09-03 0 Bình luận

Trong dịch vụ vận tải hàng hóa seal niêm phong đóng vai trò rất quan trọng, chúng giúp người theo dõi hàng hoá, tránh đánh cắp, đánh tráo hàng hoá. Để đáp ứng được nhu cầu sử dụng người dùng cần lựa c

Bình luận mới