Welcome

2021 tháng 4

Một ngày trải nghiệm văn hoá Chăm cùng đoàn Nghĩa Thành Viễn Đông

2021-04-13 0 Bình luận

Một ngày trải nghiệm văn hoá Chăm cùng đoàn Nghĩa Thành Viễn Đông. 1. Trải nghiệm làm gốm Chăm tại làng Bàu Trúc. 2. Tìm hiểu về lang nghề dệt thổ cầm Chăm. 3. Thưởng thức ẩm thực Chăm qua các món chế
Nhìn 2 hình ảnh này tôi chợt rơi nước mắt

2021-04-13 0 Bình luận

Nhìn 2 hình ảnh này, tôi chợt rơi nước mắt. Ko vì điều j cả. Chỉ là tôi ngưỡng mộ họ. Cảm thấy hp và ấm lòng thay họ. Cuộc sống xô bồ, bon chen vất vả, là những ngày cơm ăn k đúng bữa, ngủ k đủ giấc n
Mng cùng so sánh hình ảnh trước và sau khi TIÊM MÁ điều chỉnh khuýet điểm trên khuôn mặt của bạn khách dứoi đây bên mình nhe

2021-04-12 0 Bình luận

?Mng cùng so sánh hình ảnh trước và sau khi TIÊM MÁ điều chỉnh khuýet điểm trên khuôn mặt của bạn khách dứoi đây bên mình nhe ? ?Tiêm má #dấu_ngay_gò_má_cao ?Tiêm má #đầy_ngay_má_hóp ? Tiêm má #DA_
ĐỊNH NGHĨA CHỒNG Nhà nữ triết học khẳng định Chồng là một dạng vật chất nó không bao giờ bị mất đi chỉ chuyển từ người này sang người khác

2021-04-12 0 Bình luận

ĐỊNH NGHĨA CHỒNG Nhà nữ triết học khẳng định: "Chồng là một dạng vật chất, nó không bao giờ bị mất đi, chỉ chuyển từ 'người' này sang 'người' khác". Nhà nữ vật lý học thì nói: "Chồng chịu ảnh hưởng rấ
Mua quà tặng sau đám cưới tặng khách mời: hành động đẹp, đầy ý nghĩa
Mua quà tặng sau đám cưới tặng khách mời: hành động đẹp, đầy ý nghĩa

2021-04-11 0 Bình luận

Tặng quà cho khách mời tham dự lễ cưới ngày càng trở nên phổ biến và được rất nhiều đôi trẻ áp dụng cho hôn lễ của mình. Việc mua quà tặng sau đám cưới tặng khách mời tham dự là một hành động vô cùng
Mách bạn địa chỉ mua lọ thủy tinh đẹp, giá rẻ
Mách bạn địa chỉ mua lọ thủy tinh đẹp, giá rẻ

2021-04-11 0 Bình luận

Những chiếc lọ được làm bằng chất liệu thuỷ tinh luôn có tính ứng dụng cao trong cuộc sống đại ngày nay. Bạn muốn tìm một địa chỉ chuyên bán lọ thủy tinh đẹp và giá rẻ thì Công ty TNHH chai lọ thuỷ ti
Mặt dây chuyền đá ngọc bích: vẻ đẹp sang trọng, ý nghĩa phong thủy sâu sắc
Mặt dây chuyền đá ngọc bích: vẻ đẹp sang trọng, ý nghĩa phong thủy sâu sắc

2021-04-11 0 Bình luận

Ngọc bích với màu xanh quyền quý được rất nhiều người yêu thích. Vào thời phong kiến, chỉ có quý tộc, thượng lưu mới có thể sở hữu món đồ trang sức làm từ ngọc bích. Tuy nhiên, trong bối cảnh cuộc sốn
Sale còn 650k cây các anh đã ưng chưa ạ

2021-04-11 0 Bình luận

Sale còn #650k/ cây các anh đã ưng chưa ạ??? Thuốc Heet Nga: Amber vị mộc đậm, thay thế parliament Blue. Phải nói là em í được các anh xài nhiều nhất! Vị nó tuyệt vời như những cô nàng nóng bỏng vậy
NHÂN NÀO QUẢ NẤY Lạy Trời thời được Trời ban Lạy ông Quốc Tổ thênh thang phúc lành

2021-04-11 0 Bình luận

NHÂN NÀO QUẢ NẤY Lạy Trời thời được Trời ban Lạy ông Quốc Tổ thênh thang phúc lành Gieo nhân đức thoát khổ sầu Độ người thời được vạn ngàn yên vui Ngạo Trời thời lắm cái xui Xem thường Quốc Tổ họa ta
Xin mời quý khán giả đón xem chương trình Phụ nữ Quyền năng tuần này để cùng gặp gỡ Diễn viên Ca sĩ Nhật Kim Anh Doanh nhân Võ Thị Thu Sương

2021-04-10 0 Bình luận

Xin mời quý khán giả đón xem chương trình "Phụ nữ Quyền năng" tuần này để cùng gặp gỡ Diễn viên, Ca sĩ Nhật Kim Anh & Doanh nhân Võ Thị Thu Sương. Tập 11 phát sóng vào ‪lúc 19h45 - 20h15 tối nay thứ 7
KỆ GIÀY 5 TẦNG INOX Về màu xanh rồi nhé giá 130k c Kệ giày 5 tầng giúp bạn lưu trữ và quản lý giày dép một cách gọn gàng ngăn nắp giữ form g

2021-04-10 0 Bình luận

?KỆ GIÀY 5 TẦNG INOX. Về màu xanh rồi nhé ?? giá #130k/c ?Kệ giày 5 tầng giúp bạn lưu trữ và quản lý giày, dép một cách gọn gàng, ngăn nắp, giữ form giày, dép luôn đẹp như mới. ?Kiểu dáng chắc chắn,
KIẾP LỤC BÌNH Nào xinh Cũng một kiếp hoa Hồng nhan Ta chẳng mặn mà nét duyên Bốn mươi Vạn vạn truân chuyên Mưa sa ruộng lạc thuyền quyên nửa

2021-04-09 0 Bình luận

KIẾP LỤC BÌNH Nào xinh Cũng một kiếp hoa Hồng nhan...??? Ta chẳng mặn mà nét duyên Bốn mươi Vạn vạn truân chuyên Mưa sa ruộng lạc thuyền quyên nửa vời Chửa ngày Được sống thảnh thơi Bán mặt cho
Có những chuyện khi lớn lên ta mới nhận ra được nó quan trọng với mình đến nhường nào

2021-04-09 0 Bình luận

?Có những chuyện khi lớn lên ta mới nhận ra được nó quan trọng với mình đến nhường nào. Còn nhớ tuổi trẻ, đi đâu chơi hay đi du lịch xa ở đâu, cũng muốn đi cùng nhóm bạn thân với mình. Lúc đó chỉ mong
Hôm nay em đóng phim hàn Tay cầm ô đỏ nhẹ nhàng bước đi Người ơi có đẹp nhu mì

2021-04-08 0 Bình luận

Hôm nay em đóng phim hàn Tay cầm ô đỏ nhẹ nhàng bước đi Người ơi có đẹp nhu mì? Thướt tha uyển chuyển khác gì mị nương Ngoài đời em rất bình thường Lên hình lên ảnh khắp phường kém ai Đăng lên khoe vớ
Loại kính này chỉ bán ở quê mình thoy Lâm Thành Kim héng

2021-04-08 0 Bình luận

Loại kính này chỉ bán ở quê mình thoy Lâm Thành Kim héng ! Sawatikhap! Khạp khạp! Chơi thân từ hồi còn ở tuốttttt dưới quê nên hiểu nhao ghê! Vặy là em ấy đã tiếp tay cho mình có đủ bộ sưu tập đúng
Haizzz raver nhà người ta như thế chứ

2021-04-07 0 Bình luận

Haizzz raver nhà người ta như thế chứ. Đù mé raver nhà mình nhạc đ j cũng gật đầu ? nhìn chán lắm ấy ? các bạn thật sự là đ có văn hoá headbang j cả ? Rồi còn DJ bị cut set do thời lượng chương trình
Tháng 6 khi tâm trí chỉ biết có Đảo Của Dân Ngụ Cư cứ nghe người ta nói phim ấy là art house

2021-04-07 0 Bình luận

Tháng 6, khi tâm trí chỉ biết có Đảo Của Dân Ngụ Cư, cứ nghe người ta nói phim ấy là art-house. Rồi tháng 7, đọc trong các định nghĩa về art-house có duy mỹ. Nếu không muốn nói art-house là duy mỹ. Có
Tính mình thỉnh thoảng hơi tăng động

2021-04-06 0 Bình luận

Tính mình thỉnh thoảng hơi tăng động. Đi uống cà phê ở một quán nhỏ gần nhà hát lớn ở Hải Phòng, nói con ở Hà Nội vào chơi mà được cô bán hàng dễ thương khuyến mại cho đĩa hướng dương. Thế là mình chạ
CƯỜI CHÚT CHƠI Người vợ tuyệt vời Hai người bạn nói chuyện với nhau Có lẽ mình phải xin ly dị

2021-04-06 0 Bình luận

CƯỜI CHÚT CHƠI! @ Người vợ tuyệt vời Hai người bạn nói chuyện với nhau: - Có lẽ mình phải xin ly dị. - Sao vậy? - Vợ mình nửa năm nay không thèm nói với mình một câu nào. - Cậu điên à? Biết tìm đâu r
Mai Mít 31 Tháng 10 lúc 20 19 khách HÀ NAM ib đại lý của iem nha

2021-04-05 0 Bình luận

Mai Mít · 31 Tháng 10 lúc 20:19 · :) khách HÀ NAM ib đại lý của iem nha ????Đỗ Thị Tươi đã thêm một ảnh mới vào album: ??? Hàng đi Tiền về của Tươi ???. · 31 Tháng 10 lúc 19:45 · CHUYÊN MỤC BÓC PHỐT ?

Bình luận mới